Msuva akubali kujiunga team ya samatta

0
7

Mchezaji wa timu ya soka ya taifa ya Tanzania, Simon Happygod Msuva amekubali kuchezea kikosi cha Marafiki wa Mbwana Ally Samatta katika mechi maalum ya hisani dhidi ya Timu ya mwanamuziki Ali Kiba na rafiki zake kuhamasisha uchangiaji wa vifaa na miundombinu mashuleni Juni 9, mwaka huu Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

Akizungumza na Bin Zubeiry Sports – Online leo kwa simu kutoka Morocco, winga huyo mwenye kasi Msuva amesema kwamba anaunga mkono kampeni hiyo na atakuwepo Juni 9 kucheza mechi hiyo maalum ya Hisani. “Elimu Bora ni mimi na wewe, tukishirikiana tunaweza kusaidia watoto wetu kufikia malengo,”amesema winga huyo wa zamani wa yanga
Mratibu wa mechi hiyo, Daniel Cleverest amesema kwamba maandalizi yanaendelea vizuri na mgeni rasmi siku hiyo anatarajiwa kuwa Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dk. Harrison George Mwakyembe.

Cleverest amesema kwamba kwa sasa wapo kwenye mazungumzo na kampuni za Azam TC, benki ya DTB, Bin Slum, Tyres Limited na Speshoz ili wawe wadhamini wa mechi hiyo.

“Bado tupo katika hatua za mwisho na kupangilia mambo, tunatarajia mapema wiki ijayo tutatoa utaratibu na ratiba nzima ya shughuli,”amesema Cleverest.

Samatta anayechezea KRC Genk ya Ubeligiji ambaye ni mchezaji wa zamani wa Simba SC ya Dar es Salaam, pia ni Nahodha wa Taifa Stars.

Source: Bin zubeiry

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here