MAKAL:JIPU LA WASANIII LIMETUMBUKA HAYA NDO YALIYOPO KWAO

0
5

ushawahi kujiuliza je hawa wasaniiii
wakifanya kolabo wewe kama shabiki wao utaipokeajeeee,

  maana licha kukumbwa na skendo ya
kuvujisha video ya ngono inayodaiwa ya mwaka 2016 wasanii hawa wamekanusha
kutokuwa katika mahusianooo hata hivyo mwanadada nandy licha ya kupata kashfa
nyingi sana kutoka kwa mashabiki zake lakini hajakata tamaa .

 kwa sasa anatamba na ngoma ya ninogeshe
ambayo imepokelewa vyama sana .

 swali ni je mashabiki wamemsameheee
hasa nandy aliyedisiwa na watu mbalimbali na kuamua kuomba radhi.
kwa sasa wanaitana kaka na dada au  nisema ile ilikuwa ni wanacheza kibaba  na kimama kwa kuwa walikuwa wadogo la hasha.
 lajini tugange yajayo wasanii wajiheshimu hasa katika mambo yao ya siri maana wahenga washawahi kusema hakuna siri katika hii dunia,na wengine wakasema aibu ya maiti aijuaye mwoshaaa,sasa kwanini wasaniii jamani.
 maadili ya kitanzania ni vyema kudumishwa kwa sana ,kuheshimu ,japokuwa kuna mambo mengine ambayo hayafai kuigwa na jamii ikiwemo kufungia nyimbo,huwa nasema serikali inafungia nyimbo kwa kuangali soko la mziki wa bongo fleva unanendaje,
hata mbunge msukuma kuna siku alisema unataka wasanii wavae madera,nami nikakumbuka kitu kwa nini serikali isifungie nyimbo za wasanii wa nje zinazokuwa hapa tanzania.
kwa kuwa jinbsi wavaavyo ndivyoo na wasanii wa bongo wanaiga ,life style ndivyo wasanii wa bongo wanaiga wanataka kuuteka muziki huo wa magharibi halafu baada ya hapo wawape maadili ya kitanzania  uwongo kweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 sasa basi wasaniii wa tanzania jiheshimuni maana nyie ndio kioo cha jamiii epukeni vitndo vitakavyowasababishia kuchafua kioo chako katika jamiii,naandika makal hii mimi kama RICH VOICE  ni kiwa na hasira na wote wanaojichafulia majina yao kwa kutenda mambo ya ajabu katika jamii kama vile diamond,nandy,bilnas na wengine wengiii wanaokaa uchiiiii.
   sikotayari kuona mnaendeleza kitendo hicho labda ni umaarufu mlionao ?????? hapana maana wasanii wangapi walikuwa maaarufu wakadrop wewe msaniii wewe kuwa makini ukiharibika wewe kumbuka jamiii yote imeharibikiaaaaaa,
wewe unazania kama kiooo kichafuuu tangu lini  kikakuonesha uso wako ulivyojipamba wakati unajiangaliaaaa aseeeeeee. 
 au ni kiki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 duh
 UMOJA,AMANI.UPENDO NI JADI YETU.
 mwaandaaji wa makala hii
ni richard shiyo a.k.a the rich voice

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here