Je! Ngono ndiyo Silaha pekee ya mapenzi katika Mahusiano? Haya ni Maoni ya watu mbalimbali

0
12





 Juliana  Mgulu wa Same, Kilimanjaro:  Kwa upande wangu, siamini kuwa ngono ni silaha ya mapenzi na kamwe sitaamini kwasababu  muhimu mi naelewa ilo tendo la ndoa si tendo la wachumba, mi nimesimama katika imani na mbona niko katika mahusiano muda mrefu na ninafurahia uhusiano wangu.


Rama wa Kimara kwa Komba, Dar es Salaam: Kwangu ngono ndoyo silaha ya mapenzi.


Doa Vitras wa Dar es Salaam: Unaweza ukawa na mwenzio na msifanye ngono na mambo yakawa sawa, siku zote ngono ni haja ya kimwili na si ugonjwa ukamfanya mtu akafa, mapenzi ni hisia na si matamanio ya mwili.


Mujuni wa Ubungo, Dar es Salaam: Kama mnapendana kwa dhati, tendo la ngono lazima ndio kiunganishi.


Nuru Shariff wa Tabata Matumbi, Dar es Salaam: Ngoni sio silaha ya kukupenda mtu. Hisia za mtu anayekupenda utazijua kwa vitendo vyake na si tabia. Ngono si mapenzi, wangapi wapo kwenye madanguro na kujirusha na watu, ina maana wanawapenda?


Bakari wa Kondoa: Ngono ni tendo lakini mapenzi ni zaidi ya ngono, kama wawili wana mapenzi toka moyoni, ngono si lolote si chochote. Ngoni ni sawa na kiu ya maji, ukinywa tu basi inakatika. Mapenzi ni mwili na roho.


Raymond Matenga: Kuwa na mwanamke au mpenzi anayekukatalia kufanya tendo la ngono eti mpaka muoane ni sawa na kusubiri meli uwanja wa ndege.


Maleck wa Sinza, Dar es Salaam: Mtu mwenye mapenzi ya kweli atakuwa tayari kwa chochote kwa mwenza wake kama anakuwa hataki, basi ujue anaye wake sio wewe. Ukiangalia hali ya sasa huwezi ukawa unamuhudumia mwenzio halafu haja zako hakutimizii, huyo hakufai.


Atambue kuwa manjonjo yake na mahaba atakayonifanyia tukiwa faragha, ndio zitanifanya name ninogewe nimng’ang’anie. Sasa kama hataki nitajuaje kuwa ni mwanamke aliyekamilika? Au atanijuaje kuwa mume aliyenaye yupo sawa? Aliye na malengo nawe  atakufanyia utakavyomuomba.


Tatizo la madada zetu wa siku hizi wana tamaa sana, pesa mbele kuliko utu ndio maana kuna anayemfaidisha kimwili na wengine wa kuwachuna. Hata mimi nimeachana na mwenzangu kwa jambo hilo, hataki kukutana na mimi kila muda ni mtu ambaye hana muda, siwezi kutoka.


 By Lydia wa Same, Kilimanjaro: Ngono sio silaha ya mapenzi kinachotakiwa ni upendo wa dhati, kama mtu hujampenda kutoka moyoni ni bora ukamwambia kuliko kumpotezea muda.


Baba Rooney wa Mbalizi Mbeya: Si kweli kuwa mpenzi ambaye hakupi mapenzi ndio hana mapenzi na wewe. Mbona wapo ambao anakupa mapenzi lakini hana maepnzi na wewe?


Sylvia Lucas wa Maduka Tisa, Mwanza: Ni kweli mtu akikataa kukutana kimwili huyo hakupendi, yupo anayempenda anakupotezea muda tu.


Athanas K wa Mbande, Dodoma: Ngono ni silaha kubwa katika mahusiano na ndio msingi wa halisi wa mapenzi kwa wawili waliokubaliana.

Source: Udaku special

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here