BREAKING NEWZ: Mkongomani wa yanga atia saini miaka miwili

0
7


Na George Mganga
Kocha Mkongomani wa Yanga, Mwinyi Zahera, amesaini mkataba wa miaka miwili kuitumikia klabu ya Yanga.
Zahera amechukua rasmi mikoba ya Mzambia aliyekuwa kocha mkuu wa kikosi cha Yanga baada ya kuondoka kimyakimya kurejea kwao Zambia katika klabu yake ya zamani, Zesco United.
Zahera alichelewa kusaini mkataba na Yanga kutokana na majadiliano baina yake na uongozi wa klabu hiyo, lakini sasa wamefikia mwafaka na ameamua kuweka kandarasi hiyo itakayomalizika mwaka 2020.
Licha ya kusaini mkataba huo, Katibu Mkuu wa Yanga, Biniface Mkwasa, mapema leo asubuhi alieleza kuwa Zahera ameondoka nchini kwenda kwao Congo kwa majukumu ya kukitumikia kikosi cha timu ya Taifa ya Congo.
Aidha, mkanganyiko umekuja mara baada ya kusema kuwa Zahera ameondoka akiwa bado hajasaini mkataba kutokana na makubaliano kutofikia mwafaka baina ya pande mbili kati ya Zahera na uongozi.
Source: Saleh Jembe

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here